Author: T***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Giao đúng mẫu đúng màu
Màu sắc: Hồng | Kích thước: Một cỡ | 1 photo(s)
Price: 35.000₫
one-size
| Material | ABS |
| Pattern Type | Striped |
| Shapepattern | Square |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Green |
| Type | Air Cushion Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 23.5 cm |
| Chiều rộng | 8 cm |
| Chiều cao | 2.5 cm |
| SKU | sb2404299946108876 |
Overall Rating: 4.93/5
Author: T***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Giao đúng mẫu đúng màu
Màu sắc: Hồng | Kích thước: Một cỡ | 1 photo(s)
Author: A***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: very good product, easy to brush my hair
Màu sắc: Màu xanh lam | Kích thước: Một cỡ | 1 photo(s)
Author: 8***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: cầm chắc tay k nặg
Màu sắc: Màu xanh lam | Kích thước: Một cỡ | 3 photo(s)
Author: a***v
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Hồng | Kích thước: Một cỡ | 1 photo(s)